Bayanin Kasuwa
Kasuwancin Popcorn na Duniya ana hasashen yin rijistar CAGR na 11.2% sama da lokacin hasashen (2022-2027).
Barkewar COVID-19 ta yi tasiri ga kasuwar popcorn a farkon matakin yayin da aka rushe sarkar samar da kayayyaki saboda kulle-kullen da gwamnatoci suka sanya a duniya.Koyaya, saboda zaman-a-gida ko yanayin aiki-daga-gida, popcorn ya zama babban abin ciye-ciye saboda fa'idodin lafiyarsa da samun sauƙin samuwa a kasuwa.Kuma don ƙara haɓaka tallace-tallace, masana'antun sun gabatar da dandano daban-daban na popcorn a cikin lokacin COVID-19.
Ana lura da haɓaka haɓakar haɓakar kayan ciye-ciye da alewa caramel a kasuwa.Ana lura da kamfanoni suna ba da popcorn da aka lullube da caramels narke a cikin ƙananan fakiti, wanda ake tallata shi azaman abun ciye-ciye mai daɗi.Saboda haɓakar yanayin kasuwa na gaskiyar sinadarai da ganowa, kamfanoni yanzu suna bin ƙaƙƙarfan ƙa'idodin inganci ta haɗa da sinadarai da tsarin marufi.
Kasuwar popcorn ta kuma ga tasirin abubuwan da ke haifar da manyan masana'antar ciye-ciye.Tare da fitowar nau'ikan dandano iri-iri, zaɓin mabukaci yana jujjuya zuwa popcorn.Bugu da ƙari, sauran abubuwan da suka faru kamar su daɗin ɗanɗano na halitta da kuma sinadarai masu tsabta suma suna yin tasiri ga ƙaddamar da samfura ta kamfanoni a cikin kasuwar popcorn.
Mabuɗin Kasuwancin Kasuwanci
RTE Popcorn Driving Snacking Innovation
Shirye-Don-Ci popcorn sau da yawa ana ɗaukarsa azaman maganin cinema na gargajiya, popcorns sune mafi kyau kuma mafi kyawun madadin abinci mara kyau.Yin ciye-ciye a kan popcorns mai iska a tsakanin abinci na iya sa masu amfani su rage jarabar alewa da abinci mai mai.Maɓallai 'yan wasa suna ba da fakitin fakiti masu daɗi da daɗin ci a cikin abubuwan dandano daban-daban waɗanda ke ƙara haɓaka ɓangaren RTE a cikin kasuwar popcorn.Bugu da ƙari, tare da jadawalin aiki da ƙarancin lokaci da yawan masu aiki ke bi, ana sa ran buƙatun RTE (Shirye-don-Ci) popcorn zai ƙaru.Daga hangen nesa na gamsuwa da bukatun mabukaci, duka daga ra'ayi da ra'ayi na kiwon lafiya, da kuma saboda ikon da yake da shi don matsa mafi kyawun tashoshin rarraba masu tasowa kamar dillalan kan layi, ana sa ran ɓangaren RTE popcorn zai haifar da haɓaka gaba ɗaya. na rukunin popcorn.Har ila yau, ana samun karuwar buƙatun popcorn yayin da matasa ke bunƙasa don samun abincin ciye-ciye mai sauƙi a kasuwa tare da dandano iri-iri.
Lokacin aikawa: Maris 26-2022